Bulletproof kamfani ne da ke siyar da kayan abinci mai gina jiki kamar kofi da abubuwan gina jiki. Tallace-tallacen Instagram na Bulletproof yana nuna yadda suka sami nasarar cimma irin wannan nasara a cikin wannan filin gasa. Don haka, bari mu nutse a ciki.
Game da Bulletproof
Takaddama, kamar yadda gidan yanar gizon su ya ce, yana nufin 'mai gina jiki mai aiki'.
Suna amfani da sinadarai masu goyon bayan kimiyya don samun kyakkyawan sakamako wanda kuka cancanci ta amfani da abubuwan da aka samo asali.
Suna yin duk wannan ta hanyar yin amfani da su Instagram kuma ta hanyar zama dabarun kan kafofin watsa labarun su don fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon su.
Anan akwai wasu ƙididdiga don tabbatar da yadda tallan tallan Instagram na Bulletproof ya yi aiki-

Anan ga TLDR na Tallan Instagram Harsashi:
- Bio na Instagram
- Haskaka Labarun
- Nau'in abun ciki da ake bugawa
- Nau'in sakon da aka yi
- Jadawalin aikawa
- Hashtags bincike
- Abinci mai haske, kyakkyawa mai daɗi
- Capitalizing a kan trends
- Yin rubuce-rubucen da ke ilmantar da mutane game da amfanin samfurin su
- Hadin gwiwar masu tasiri
- Hanyoyi
Bari mu ga kowace dabara daki-daki.
1. Bio na Instagram
Wannan shi ne abin da su Instagram bio kama -
Kamar yadda kake gani, gajere ne kuma mai dadi kuma yana isar da sakon.
Duk lokacin da kuka ziyarci shafin Instagram, tarihin su shine farkon abin da kuke gani.
Don haka samun bayanan halitta wanda ke isar da abin da kuke yi ya zama mahimmanci sosai kuma Bulletproof ya ƙusa shi.
Hakanan yana da hanyar haɗin kanti a cikin bio, wanda ke taimaka muku bincika samfuran su nan da nan.
2. Haskaka Labarai
Kamar yadda muke iya gani a nan, Bulletproof ya nuna samfuransa a cikin labarinsa.
Suna kuma amsa tambayoyin gama-gari da mutane za su iya samu ta hanyar haskaka Q&A.
Wannan dabarar mai hankali tana nuna abin da suke siyarwa daidai a saman shafin su na Instagram.
Suna amfani da emoji don suna kowane ɗayan abubuwan da suka fi dacewa kuma suna amfani da hoton murfin tare da launi mai dacewa don faɗi abin da keɓaɓɓen haske ke game da shi.
Wannan yana taimaka mana gano ƙarin game da Bulletproof ba tare da gungurawa ƙasa ba. Mafi sauƙi ga masu kallo su fahimci samfurori da ayyuka, mafi kyau shine don alamar da tallace-tallace.
3. Nau'in abun ciki da ake bugawa

Lafiya da abinci sun ƙunshi babban ɓangaren abubuwan da aka buga, wanda ke da ma'ana saboda suna mai da hankali kan abinci mai gina jiki.
Hakanan suna da wasu nau'ikan rubutu da ake bugawa, waɗanda ke ƙara nau'ikan nau'ikan shafin su na Instagram.
A sama akwai wasu jigogi na abun ciki da suke aikawa, kuma kamar yadda muke iya gani, abinci mai gina jiki shine jigon farko, tare da kofi.
Don haka suna buga posts daban-daban a kusa da jigon abun ciki na tsakiya - abinci mai gina jiki da kofi.
4. Nau'in posts da aka yi
Bulletproof ya yi amfani da kowane nau'in rubutu, ko carousels, bidiyo, ko reels.
Wannan yana ƙara iri-iri zuwa shafin su kuma yana taimaka musu ficewa daga wasu asusun.
Haka kuma, sun san waɗanne nau'ikan post ɗin ke kawo ƙarin haɗin gwiwa kuma suna mai da hankali kan waɗancan. Instagram yana ba ku ainihin binciken amma don cikakken ɗaya, yakamata ku yi amfani da shi Predis.ai's AI-tushen aikin bincike na Instagram.
Don haka, alal misali, bidiyo sune tsarin da masu sauraron su suka fi shagaltuwa da su don haka suna amfani da bidiyo don fitar da ƙarin haɗin kai zuwa shafin su.
5. Jadawalin aikawa
Wannan hoton yana nuna jadawalin sakawa akan Instagram da kuma lokacin da suka sami mafi yawan haɗin gwiwa akan shafin su:


Jadawalin aikawa da su ya yi daidai da haɗin kai da suke samu a cikin mako.
Don haka, alal misali, mafi yawan haɗin kai da suke karɓa shine a karfe 10 na yamma Laraba, kuma sun yi post kwana ɗaya da ta gabata don algorithm ya nuna post ga masu sauraron su.
Ba da jimawa ba, amma kuma ba a makara ba. Kula da waɗannan ƙananan abubuwa yana da nisa wajen haɓaka asusun Instagram.
6. Hashtag bincike
Suna sanya hashtag ɗin su a cikin sharhi don bayyana bayanin a sarari.
Anan akwai wasu misalan hashtags da suke amfani da su tare da abubuwan da aka bayar a gefe-
Kowane sakon yana da saitin hashtag na musamman, yana ba wa sakon karin isa ga saitin masu sauraro daban-daban.
Har ila yau, yana sanya abubuwan da suka fi dacewa da Instagram su kasance masu dacewa, saboda algorithm na iya bayyana abin da yake aikawa da sauri da kuma dalilin da yasa aka buga shi, don haka yada shi ga mutane da yawa.
Har ila yau, suna da ƙananan hashtags da aka saita a kan sakonnin su, wanda ke nuna ƙoƙarin da suka yi don tabbatar da cewa yawancin mutanen da ke buƙatar yin hakan. duba post samun damar zuwa gare shi.
7. Abinci mai haske, mai daɗi
Ba wai kawai dabarun Bulletproof Instagram mai wayo bane amma abincin su yana da ban mamaki kuma.
Yana cike da hotuna masu haske, masu kyan gani kamar yadda kuke gani a nan -

Wannan abincin ba kawai yayi kyau ba amma yana yada sakon cewa abinci mai gina jiki ba dole ba ne ya zama mai ban sha'awa.
Zai iya zama mafi kyau kuma mai daɗi a lokaci guda.
8 Capitalizing a kan trends
Bulletproof yana amfani da shahararrun halaye don fa'idar sa.
A lokacin rubuta wannan labari, sabon zancen garin shine fim ɗin Barbie da ake fitarwa, kuma Bulletproof bai san shi ba.
'Yar tsana ta Barbie tana yin kopin kofi na Bulletproof! Kuma wannan dabarar tasu ta yi aiki kamar fara'a.
Mutane sun yi sharhi game da yadda abin dariya yake, tare da sharhi ɗaya har ma da cewa yanzu za su sami kofi na Bulletproof! Yanzu wannan babbar nasara ce.
9. Yin posting na ilimantar da mutane akan amfanin kayan su
A Bulletproof, ba su da tsoro wajen yin amfani da ƙirƙira su da kuma ilimantar da mutane yadda za su yi amfani da samfuransu da kyau.
Kamar yadda aka gani a cikin post ɗin da ke sama, suna yin santsi ta amfani da ƙwayoyin cuta da samfuran harsashi.
Baya ga gaskiyar cewa yana da daɗi, dole ne mu tuna cewa ilimantar da abokan ciniki akan ƙarin amfani da samfuran su yana ƙarfafa su don gwadawa da kansu.
10. Hadin gwiwar masu tasiri
Wannan wani post ne da wani mai tasiri ya yi wanda suka sanya akan asusun su shima-
Baya ga gaskiyar cewa suna amfani da bita na masu tasiri don haɓaka isar su, mai tasiri da aka ba da shi a sama shine ɗan ƙaramin tasiri wanda ke da ƙaramin ƙarami amma sadaukarwa wanda zai iya taimakawa Bulletproof isa ga masu sauraro masu aminci.
wannan reel an harbe shi da fasaha, kuma ko da yake tallata kayayyakin ƙasa da wayo, za mu iya tabbata cewa mabiyan Teagan za su so wannan haɗin gwiwar.
11. Kyauta
Kyauta kyauta ce mai kyau a shafin su, musamman ta amfani da hanyar 'sharhinci aboki don shiga', wanda ke taimakawa asusun ya sami ƙarin kwallan ido.
Har ila yau ana iya cewa suna amfani da kalmar baki wajen yada harsashi ga mutanen da ba su sani ba.
Wannan babbar dabara ce don samun wasu ganuwa akan Instagram.
Kammalawa
Don haka, Bulletproof yana da ingantaccen dabarun tallan tallace-tallace na Instagram wanda ke taimaka masa samun shaharar da ya cancanta.
Suna tabbatar da cewa abinci mai gina jiki bai kasance mai ban sha'awa ba kuma suna yin wani abu mai ban sha'awa don sa shi ya fi jin daɗi kuma mafi kyau.
shafi Articles
Predis.ai Labarin Nasarar Abokin Ciniki - Wisdom Tech Academy
Manyan Darussan Daga Dabarun Tallan Instagram Lacoste
Yanke dabarun Gymshark Instagram ta amfani da AI
Dabarun Tallace-tallacen Glossier Instagram
Dabarun Talla ta Instagram Plum Organic
Manyan Abubuwan Ciki daga Dabarun Instagram na Daniel Wellington














