Zane mai ban mamaki
Instagram Posts tare da AI

Yi al'ada da alamar tallan Instagram akan layi ta amfani da AI.
amfani Predis AI Instagram Post Generator, ƙirƙirar posts masu kyau da
Inganta Haɗin kai da Aiki, sarrafa Hoto ta atomatik da Ƙarfafa taken taken.
Ƙirƙiri abubuwan ban mamaki na social media ✨

g2-logo shopify-logo wasa-store-logo app-store-logo
ikon tauraro ikon tauraro ikon tauraro ikon tauraro ikon tauraro
3k+ Sharhi
Gwada don Free! Babu katin kiredit da ake buƙata.

Yadda yake aiki?

Zaɓi ɗayan gidan yanar gizon don ci gaba

Zaɓi samfur

Bayanin Kasuwanci

Cikakken Bayani

icon-ajiye-kudi

40%

Adana a cikin Kuɗi
icon-ajiye lokaci

70%

Ragewa cikin Sa'o'in da aka kashe
ikon duniya

500K +

Masu amfani a Ko'ina cikin Ƙasashe
ikon post

200M +

An Samar da abun ciki
tambarin semrush bankin logo tambarin hyat indegene logo tambarin dentsu

Gano Dubban Kyawawan Samfuran Instagram

samfurin cafe gidan cin abinci
samfur sqaure tafiya
samfurin ecommerce na zamani
kyakkyawan samfurin instagram
samfur tallan kasuwanci
samfurin motsa jiki
kasada tafiya square template
samfurin shawarwarin kasuwanci
samfuri na kwaskwarima na instagram
kantin kofi square template

Yadda za a yi alama Instagram Posts?

ba da shigar da rubutu

Bada shigar da rubutun layi ɗaya zuwa ga Predis.ai

Don yin saƙon Insta na al'ada, zaɓi irin post ɗin da kuke son ƙirƙira. Yana iya zama tallan talla na Instagram, rana ta musamman, ƙididdiga, ko gidan yanar gizon eCommerce. Shigar da ɗan gajeren kwatanci ko layi ɗaya game da kasuwancin ku ko samfurin ku. Rubuta abin da kasuwancin ku yake, kuma wace matsala yake magance? Menene fa'idodin da abokin cinikin ku ya samu? Menene USPs ku?

Predis zai bincika shigarwar ku don samar da abubuwan da aka keɓance

Kayan aikin mu na AI zai bincika shigarwar ku kuma ya fito da ra'ayoyin post na kafofin watsa labarun don shigarwar ku. Yana zaɓar kyawawan samfuran post na kafofin watsa labarun kuma yana ƙirƙirar taken da suka dace da hashtags. Predis ya haɗu duka tare don ƙirƙirar bugawa da ƙirƙira shirye-shiryen ƙwararrun kafofin watsa labarun a cikin yaren alamarku da tsarin launi.

yi masu ƙirƙira a cikin yaren alamar ku
Haɓaka posts ɗinku don iyakar haɗin gwiwa

Yi canje-canje da sauri idan kuna so

Tare da sauƙin amfani da kayan aikin editan ƙirƙira, zaku iya yin canje-canje ga abun cikin cikin daƙiƙa kaɗan. Zaɓi daga zaɓuɓɓukan multimedia na ɗakin karatu sama da 5000, launi, samfuran baya, fasali, da shimfidar wuri, ko loda gunkin ku, zane, lambobi, hotuna, da kadarorin ku don sanya post ɗin ya fi jan hankali. Yi tsarin ƙira ya fi sauƙi. Kawai ja da sauke abubuwan ƙira mai hoto kamar yadda kuke so.

Tsara tsarawa da rabawa sun kasance cikin sauƙi

Kammala ayyukanku? Jadawalin kuma buga su kai tsaye ta hanyar Predis Mai tsara kafofin watsa labarun ko zazzage fayil ɗin don amfani daga baya. Tsara jadawalin post ɗin ku na Instagram na ɗan lokaci da kuke ganin ya dace kuma ku zauna ku dawo ku huta yayin da abun cikin ku ya fara canzawa akan Instagram.

Jadawalin sakonni ko buga kai tsaye
icon gallery

Sauƙaƙan, ilhama da sauƙin amfani da kayan aikin editan ƙirƙira

Manta hadaddun, kuma masu ɗaukar lokaci a kan layi editoci. Predis.aiMai sauƙin amfani da editan post na Instagram yana sa ƙirƙira da gyara abubuwan Instagram sauƙi fiye da kowane lokaci. Shirya abubuwan ƙirƙira, taken magana da hashtags waɗanda AI suka ƙirƙira cikin sauƙi. Ƙirƙirar matsayi mai ban sha'awa tare da sababbin kalmomi da hashtags a cikin dannawa. Yi amfani da kyawawan abubuwa, launuka da rubutu. Nemo babu hotunan haƙƙin mallaka tun daga editan. Yi abubuwan da ke kama ido a Instagram a cikin yaren ku wanda zai burge masu sauraron ku da su Predis.ai.

Yi banner na Instagram tare da AI
Edita mai sauƙi da ilhama
bari Predis.ai yi muku dagawa mai nauyi
icon gallery

Bari mai yin gidanmu na AI ya yi muku nauyi

Bari kayan aikin mu su ƙirƙiri hotuna, carousels, bidiyo, taken magana da Hashtags don Instagram Post. Yi post mai ban sha'awa na Instagram ba tare da damuwa game da ƙira mai rikitarwa ba, kayan aikin zane da hoto. Ƙirƙiri posts na Instagram don alamar ku tare da Predis.ai's fadi, m ɗakin karatu na zane albarkatun da samfuri. Cimma burin kasuwancin ku na Social Media da Predis.ai.

Keɓance Samfuran Instagram
icon gallery

Tsara jadawalin abubuwanku na Instagram kamar Pro!

Predis.ai Mai tsara Jadawalin Instagram yana nan don sauƙaƙe rayuwar ku - ƙirƙira abubuwanku a gaba kuma tsara su cikin sauƙi. Babu buƙatar damuwa game da lokacin da ya dace don aikawa kuma kada ku rasa wani matsayi akan Instagram. Yi amfani da ginanniyar kalandar a ciki Predis don tsarawa da buga sakonnin kafofin watsa labarun ku ba tare da matsala ba ko zazzage fayil ɗin PNG don amfani daga baya. Babu buƙatar damuwa game da mafi kyawun lokacin aikawa tare da ingantaccen Jadawalin Post na Instagram. Haɗin kai mara kyau, 100% lafiyayye da aminci.

Try Free Instagram Banner Maker
tsara abubuwan instagram
yin carousels
icon gallery

Yi Instagram Carousels

Haɗa masu sauraron ku yadda ya kamata tare da carousels na al'ada. Ƙirƙiri faifan carousel marasa sumul tare da jan hankali Predis.ai. Ci gaba da bin diddigin ku daga farko zuwa ƙarshe tare da samfura masu ban sha'awa, hotuna, ƙira da canji. Keɓance carousels ɗin ku tare da tambura, launuka don daidaitawa tare da ainihin alamar ku ta amfani da AI. Ka bar ra'ayi mai ɗorewa tare da kowane nunin faifai. Ƙirƙiri samfuran al'ada don alamar ku tare da mai yin samfuri na Instagram.

Ƙirƙiri Insta Posts tare da AI
icon gallery

Sarrafa Kayayyakin Saro Maɗaukaki

Ƙirƙiri kuma ajiye kayan aikin alamar ku a cikin naku Predis asusu don yin posts na Instagram na al'ada a cikin yaren alamar ku. Sanya tambarin alamar ku, launuka, gradients, fonts, yankunan lokaci, hashtags da sauransu kuma amfani da su a cikin abun cikin ku na Instagram ta atomatik. Gayyato membobin ƙungiyar ku zuwa naku Predis asusu da ba da damar aiki mai santsi na abun ciki da kuma yarda da post.

Yi Posts na Instagram tare da AI
sarrafa brands
instagram postmaker
icon gallery

Shigar da ɗan gajeren bayanin kasuwancin ku ko sabis ɗinku kuma AI ɗinmu za ta ba ku Ƙirƙirar Halittu a cikin Dannawa!

AI namu yana nazarin shigarwar ku kuma yana haifar da Ra'ayoyin Post na Instagram, yana zaɓar samfuran post da suka dace, ƙirƙirar ƙirƙira na al'ada da taken taken Instagram Post ɗin ku. Yi amfani da mafi kyawun mai yin post na Instagram don tallan ku na Instagram kuma ƙirƙirar shafukan yanar gizo masu kama ido da abun ciki na gani tare da samfuri don kowane nau'in kasuwanci, samfura, da ayyuka. Bari kayan aikin mu don posts na Instagram suyi tallan talla + zane mai hoto a gare ku da haɓaka sunan alamar ku.

Gwada don Free!
gumakan taurari

4.9/5 daga 3000+ Reviews, duba su!

daniel ad agency owner

Alex P.

Babban Jami'in Harkokin Bayani

Predis alama ya zama wani kyakkyawan dandamali don ƙirƙirar kafofin watsa labarun. Ina iya ganin kaina na motsa duk abokan cinikina a kai nan ba da jimawa ba. Tawagar a Predis ya kasance yana aiki tuƙuru don daidaitawa da canza samfuran su don biyan buƙatun masu canji na farko.

Carlos Agency Mai

Hector B.

kasuwa

Yana da super sauki don sami ra'ayoyi don sabon abun ciki, ƙirƙira tare da taimakon AI, sannan tsara shi. Ya ɗauki 'yan mintoci kaɗan don tsara abun ciki na tsawon satin. Gaskiya abin mamaki ne.

Tom eCommerce Mai Store

Andrew Jude S.

Malam

Za ka iya m ƙirƙirar duk posts ɗin ku na wata ɗaya a cikin sa'a ɗaya ko ƙasa da haka, tunda AI yana kula da tunanin ku. Abubuwan ƙirƙira suna da kyau kuma akwai isassun salo. Ana buƙatar gyara kaɗan kaɗan.

Sama da 'Yan Kasuwa Miliyan Daya So ❤️,
Masu kasuwa da Masu ƙirƙirar abun ciki.

Tambayoyin da

Yadda za a yi amfani da Predis.ai App na Ƙarfafa abun ciki na Instagram?

Predis.ai Instagram Post Mahalicci shine tushen AI tushen abun ciki na kayan aikin kan layi don ƙirƙira hoto. Juts yana ba da shigarwar rubutu mai sauƙi kuma zai haifar da gabaɗayan ƙirar post na Instagram tare da taken rubutu da hashtags. Yana da a Free AI don ƙirƙirar posts na Instagram. Yana ƙirƙirar posts na Instagram tare da ƙimar alamar ku da launuka. Kuna iya tunani Predis azaman tushen abun ciki na AI + ƙirar hoto + tsarawa da kayan aikin talla.

Haka ne, Predis kafofin watsa labarun zane kayan aiki yana da Free Shiri na har abada. Kuna iya haɓaka kowane lokaci zuwa tsarin da aka biya. Akwai kuma Free Gwaji. Babu Katin Kiredit da ake buƙata, imel ɗin ku kawai.

Predis.ai yana goyan bayan ƙirƙirar abun ciki da tsarawa don Instagram, Facebook, LinkedIn, Pinterest, Twitter, GMB da TikTok.

Predis.ai na iya haifar da Single posts, carousels, videos, memes, da reels.

Predis yana samuwa akan burauzar gidan yanar gizon ku azaman aikace-aikacen yanar gizo. Ana samun app ta wayar hannu don Andriod da iPhone akan kantin sayar da kayayyaki.

Predis Hashtag Generator yana ɗaukar kewyord shigarwar ko hoto kuma yana haifar da Hashtags na Instagram dangane da isa da dacewa.

Duk wani hoto ko abun ciki na tushen bidiyo da kuke rabawa akan Instagram post ne na Instagram. Saƙonnin Instagram suna da murabba'in murabba'i a cikin fuskantarwa, yawanci 1080 x 1080 pixels. Akwai sauran nau'ikan post na Instagram kamar labarai, reels da carousels.

A kan aikace-aikacen wayar hannu, ana nuna saƙo a cikin rabo na 1:1. Wannan yana nufin cewa faɗin post ɗin daidai yake da tsayin gidan. Matsakaicin ra'ayi na matsayi yana da mahimmanci saboda yana ƙayyade yawan adadin sakon da ake iya gani akan na'urori daban-daban. Instagram yana goyan bayan girma uku don hotunan hoto. 1: Mafi asali post watau square image post- 1080*1080 px. 2: Don hotunan shimfidar wuri - 1080*566 px. 3: Hotunan hotuna - 1080*1350 px.

Babu wani girman da ya dace da kowane lokaci mafi kyau ko rana na mako don aikawa akan Instagram. Mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram shine lokacin da masu sauraron ku suka fi aiki. Gabaɗaya, yakamata ku guje wa ƙarshen mako don aikawa akan Instagram. Ya kamata ku yi niyya daga Litinin zuwa Alhamis da safe daga 10 na safe zuwa 2-3 na yamma. Mafi munin ranar ita ce Lahadi, don haka guje wa duk farashi.

Dabarar tsani ita ce hanya mafi inganci don amfani da hashtags na Instagram don masu farawa da ƙwararru. Yi amfani da ƙananan hashtags 8-10 waɗanda suke da sauƙin matsayi. 8-10 Matsakaicin Girman hashtags waɗanda suke Matsakaici don matsayi. 3-4 Manyan hashtags masu girma waɗanda suke da wuyar matsayi. 3-4 Mega hashtags waɗanda suke sosai wuyar daraja.

Hakanan kuna iya son bincika