Kayan aikin Social Media Kawai Kuna Buƙatar Don Girma 10X
Ƙirƙirar Ƙirƙirar Shirye-Don-Post a cikin 'Yan dannawa kaɗan
Ƙirƙiri Posts tare da AI don FREE!AI Meme Generation
Juya ra'ayoyin ku zuwa Memes tare da AI Meme Generator na mu
Yi amfani da mai yin AI meme don ƙara ban dariya a cikin abubuwan ku. Ƙirƙiri memes don kowane yanayi tare da mafi girma kuma mafi kyawun samfurin memes na hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri. Mun zaɓi kowane samfurin meme da hannu don tabbatar da cewa yana da daɗi, dacewa da aiki, kuma ya cancanci ciyarwar ku.
Buga Ra'ayin Generation
Yanzu Kada Ku kasance Gajerun Ra'ayoyin Abubuwan ciki
Toshewar Mahalicci Kada Ya Hana Ka Ci Gaba A Social Media. Tare da ƴan bayanai kaɗan, zaku iya samun ra'ayoyin abun ciki mara iyaka waɗanda za'a iya jujjuya su zuwa labaran kafofin watsa labarun shiga. Ƙirƙiri kalanda abun ciki na tsawon wata guda a cikin mintuna kuma ɗauki wasan kafofin watsa labarun ku zuwa mataki na gaba.
AI Video Generation
Ƙirƙirar Bidiyo Masu Tafiya Basu Taɓa Wannan Sauƙi ba!
Ƙirƙirar bidiyo masu inganci kuma ku yi hulɗa kai tsaye tare da masu sauraron ku. Ƙirƙirar Instagram Reels kuma bidiyon Tik Tok ba su taɓa zama mai sauƙi ba! Tare da dannawa kaɗan masu sauƙi, zaku iya ƙirƙirar bidiyo mai yawa tare da ɗaruruwa da dubunnan samfuri da ake samu akan dandalinmu.
Yi hira da AI
Chat AI da aka gina a ciki? Ee!
Me yasa tafi zuwa ChatGPT kuma sami abun ciki lokacin da za ku iya yin shi a ciki Predis kanta?
Yi taɗi tare da Mataimakin AI na kafofin watsa labarun kuma ka neme shi don samar da ra'ayoyin post na gaba ko ma samar da jigon kalanda na abun ciki.
Yi amfani da amsa AI azaman shigarwa don ƙirƙirar posts tare da dannawa!
AI Jadawalin
An Sake Faɗin dacewa!
Ƙirƙiri da Jadawalin saƙon da aka dogara bisa Ƙarfafan Hasashen da AI ke samarwa. Wannan ba kayan aikin Jadawa ba ne kawai! Yana da cikakken kamar yadda ake samu! Sarrafa kwafin Kafofin watsa labarun ku, Kalanda, da Gangamin duk tare da kayan aiki iri ɗaya. Daga Kalanda na Abun ciki zuwa Social Media - Ƙarshe-zuwa-Ƙarshen Gudanarwar Social Media a hannunka!
Kawo Naku Zane
Shigo da zanen ku cikin Predis.ai
Shiga jam'iyyar tare da samfuran ku. Loda samfuran abubuwan da kuka fi so daga Canva/Adobe/Figma kuma bari Predis.ai yi muku dagawa mai nauyi. Juya ƙirar ku zuwa cikakkiyar post ɗin kafofin watsa labarun a cikin dannawa ɗaya kawai. Ajiye samfurin azaman samfuri na al'ada kuma ci gaba da amfani da shi sau da yawa ko ƙara ƙarin idan kuna so.
Amincewa da Abun ciki
Samun Amincewa da Rubutunku
So a yi amfani Predis.ai don sarrafa abokan cinikin ku na kafofin watsa labarun? Predis.ai yana ba da cikakkiyar madaidaicin ra'ayi don posts ɗin ku don samun amincewa daga abokan cinikin ku / abokan aikinku. Babu buƙatar aika manyan fayiloli ko sarrafa fayafai don samun amincewar posts. Duk abin da za ku yi shi ne raba hanyar haɗin yanar gizo zuwa gidan kuma duk tsarin yarda / amsa yana faruwa a cikin app ɗin kanta.
Sarrafa Asusu da yawa
Buga zuwa Duk asusun ku!
Wannan shine ga mawaƙan kafofin watsa labarun waɗanda ba za su iya samun wadatar kafofin watsa labarun ba. Kuna da asusun ajiya da yawa waɗanda kuke sarrafa su kaɗai? Ko, kuna da ra'ayoyi da yawa akan kafofin watsa labarun 🙃? Predis.ai ya sauƙaƙa sarrafa asusun ajiya ta hanyar iri ɗaya. Yanzu ƙara ko cire asusun zamantakewa yayin tafiya kuma ku biya kawai abin da kuke amfani da shi.