Ƙirƙiri taken captivatng X (tsohon Twitter) akan layi kuma ɗauka bayanin martabar ku zuwa mataki na gaba. Yi amfani da mu free Mai yin taken X kuma inganta sha'awar shafinku na X (tsohon Twitter).
Shiga, kewaya zuwa Laburaren Abun ciki kuma danna Ƙirƙiri Sabo. Shigar da sauƙin bayanin layi ɗaya na kan Twitter da kuke so. Bayyana bayanin martaba na Twitter, kasuwancinku, shafi, masu sauraro da ake nufi da sauransu. Zaɓi nau'in abun ciki azaman hoto ɗaya kuma zaɓi alamar, sautin murya, harsuna. Hakanan zaka iya zaɓar samfuri a gaba.
Predis yana nazarin shigarwar ku, yana haifar da kanun labarai a cikin bayanan da kuka zaɓa. Yana haifar da kwafin, kanun labarai, nemo hotuna kuma ya haɗa shi cikin hoton murfin. Predis.ai yana baka zaɓuɓɓukan rubutun kai da yawa don shigarwar.
Kuna iya amfani da editan ƙirƙira don yin saurin canje-canje a cikin hotuna. Canja rubutu, ƙara sifofi, zane-zane, hotuna, canza launuka, canza samfuri, fonts, loda abubuwan kanku. Kuna iya saukar da hoton a cikin ingancin da kuke so kuma kuyi amfani da shi akan X (tsohon Twitter).
Ƙirƙiri bangaran banners na Twitter tare da AI namu. Kawai ba da shigarwar rubutu, kuma AI za ta samar muku da ƙwararriyar taken. Wannan yana ceton ku lokaci kuma yana ba ku damar haɓaka alamar kasuwancin ku da kyau yadda ya kamata. Haɓaka bayanin martabar Twitter ɗin ku tare da kanun labarai masu kama ido waɗanda ake iya gyarawa da saurin yin su.
Yi HeadersHaɓaka rubutun ku na Twitter da premium stock images da cimma ƙwararrun kama. Samun damar miliyoyin kadarori masu inganci daga mafi kyawun tushe kuma a sauƙaƙe bincika ingantattun hotuna kai tsaye a cikin editan. Haɓaka rubutun ku da abubuwan gani waɗanda ke ɗaukar hankali da isar da saƙonku yadda ya kamata, duk tare da ƙaramin ƙoƙari.
Yi Headers don FreeBincika dubunnan ƙwararrun ƙirar ƙira waɗanda aka keɓance ga kowane nau'in kasuwanci da alkuki. Kawai zaɓi samfuri, samar da saƙon rubutu, kuma bari AI ta ƙirƙira muku taken Twitter mai ban sha'awa. Ajiye lokaci kuma haɓaka sha'awar gani na alamarku tare da mafi kyawun samfuri. Ka sanya kasancewarka na kafofin watsa labarun ya yi fice.
Gwada YanzuDaidaita kan Twitter tare da alamar alamar ku daidai da Predis. Kayan aikin mu yana yin la'akari da tambarin ku, launuka, haruffa, da sautin muryar ku don ƙirƙirar haɗin kai da ƙwararrun kanun labarai. Wannan yana kiyaye daidaiton alama a cikin kafofin watsa labarun ku, yana haɓaka fitarwa, da ƙarfafa kasancewar alamar ku.
Ƙirƙirar masu kai na XA sauƙaƙe yin tweaks tare da editan abokantaka na mai amfani. Ƙara rubutu, abubuwa, da fonts, musanya samfuri, da canza salo da launuka tare da dannawa kaɗan kawai. Hakanan zaka iya ƙara hotuna da bidiyoyin ku don keɓance masu kan ku. Editan yana ba ku damar ƙirƙirar ƙwararru, ƙira masu kama ido ba tare da wahala ba, yana tabbatar da cewa abun cikin ku koyaushe yana kama da mafi kyawun sa.
Yi HeadersƘirƙiri kanun labarai na X (Twitter) a cikin harsuna sama da 19 don isa ga masu sauraron ku ta hanya mafi inganci. Sauƙaƙe sanya kanun labarai don shafukan kasuwancin ku tare da dannawa kawai. Ba da labari a cikin yarenku na asali kuma ku samar da kanun labarai a cikin yaren da kuka fi so, waɗanda aka keɓance don haɗawa da masu sauraron gida. Keɓancewa da daidaita abun cikin ku cikin sauri, tabbatar da cewa alamar ku ta yi tasiri a yankuna daban-daban.
Make X HeadersBari AI ta sarrafa girman banners ɗin ku ta atomatik, yana kawar da buƙatar gyaran hannu. Ba tare da ƙira ko ƙwarewar gyara da ake buƙata ba, Predis yana tabbatar da cewa hotunanku suna kula da salonsu na asali, tsari, da ma'auni. Mayar da ƙirar ku don dandamali na kafofin watsa labarun daban-daban, adana lokaci yayin kiyaye ƙwararrun kyan gani a duk tashoshi.
Yi HeadersMenene taken twitter?
Hoton kan twitter shine hoton da aka nuna a saman bayanin martaba na Twitter. Ana iya la'akari da shi azaman bango don bayanin martaba na twitter. Yana taimaka wa masu amfani don samun ƙarin bayani game da bayanin martaba. Kuna iya ƙara tambarin ku, banner ko wani abu makamancin haka don nuna alamar ku.
Menene girman hoton taken twitter?
Girman da aka ba da shawarar don kan Twitter shine 1500 x 500 pixels.
Shin kayan aiki free don amfani?
Ee, kuna iya gwadawa Predis.ai tare da Free gwaji ba tare da katin kiredit ba. Akwai kuma a Free Shiri na har abada.