An sauke TikTok akan na'urori akan na'urori 4.7 biliyan sau a duniya. Matsakaicin lokacin mai amfani na yau da kullun da aka kashe don dubawa da duba bidiyon TikTok an kiyasta zai kasance 55.8 a cikin 2023 kuma zai iya tashi zuwa mintuna 58.4 a cikin 2024.
Muhimmin ma'auni mai nuni ga sa hannun mai amfani da shaharar ku akan dandamali shine adadin abubuwan so akan bidiyonku. Ta hanyar bin diddigin adadin abubuwan so akan kowane bidiyo, zaku iya tsara kalandar abun ciki yadda yakamata don haɓaka aikin alama.
Yayin duba abubuwan da ake so akan TikTok tsari ne mai sauƙi, ya ƙunshi matakai daban-daban dangane da ko kuna amfani da na'urar hannu ko PC. Anan akwai cikakken jagora don bi ku ta hanyoyi masu sauƙi don ganin wanda yake son TikTok ɗin ku.
Yadda ake bincika wanda ke son TikTok ɗin ku akan Wayarka?
Matakan don gano wanda ya so bidiyon ku akan TikTok iri ɗaya ne ko kuna amfani da iPhone ko na'urar Android. Koyaya, kuna da hanyoyi biyu don yin hakan
1. Kai tsaye daga Bidiyon da ka Buga
Kuna da zaɓi don duba masu amfani waɗanda suke son bidiyon ku kai tsaye a cikin bidiyon maimakon kewaya ta sanarwar sanarwa mara ƙarewa ta bin waɗannan matakan:
Mataki 1: Kaddamar da TikTok app, sannan danna alamar Bayanan martaba na kasa-dama

Mataki 2: Danna bidiyon da kake son ƙarin sani game da shafin bayanin martabarka

Mataki 3: A gefen dama na allon, danna maɓallin Comments.

Mataki na 4: Kuna iya duba duk wani sharhi da mutane suka yi akan bidiyon ku anan. Danna Likes a saman maganganun don ganin wanda ya so Bidiyon TikTok ku.

tip: Shafin allo yana canzawa don nuna duk masu amfani waɗanda suka so bidiyon ku. Anan, zaku iya danna kowane mai amfani don duba shafin bayanin su ko bi su ta danna Baya.
2. Daga sanarwar TikTok
Wata hanya ta daban don bincika wanda yake son TikTok shine ta kewaya zuwa sashin sanarwa. Wannan yana ɗaukar ɗan ƙaramin lokaci saboda kuna buƙatar nemo takamaiman bidiyon da kuke son dubawa, saboda duk sanarwarku na TikTok suna ƙarƙashin wannan shafin.
Mataki 1: Kaddamar da TikTok app akan wayarka ta hannu
Mataki 2: Danna maballin da aka yiwa lakabin "Akwatin saƙo na sanarwa"

Mataki 3: Zaɓi Likes ta danna kan Duk Aiki. Kuna iya duba duk abubuwan da kuke so don kowane bidiyo da aka buga a bainar jama'a anan

tip: Ka tuna cewa akwatin saƙo na asusun TikTok shine inda duk sanarwarku ke zuwa. Wannan ya ƙunshi sabuntawar TikTok, ambato da alamun, Q&A, da sharhi.
Tsaya akan TikTok tare da AI abun ciki 🌟
Yadda ake Bincika Wanene Yake Son TikTok ɗinku akan PC?
Idan kuna samun damar aikace-aikacen tebur ko TikTok a cikin mai binciken yanar gizo, sanin wanda ke son TikTok ɗinku akan tebur ɗinku ya ɗan fi sanin wanda yake son kowane bidiyon ku akan wayar hannu.
Wannan sakamakon TikTok bai haɗa da shafin Likes ba a cikin ra'ayin sharhin kwamfuta. A maimakon haka dole ne ku kewaya cikin akwatin saƙo na sanarwa na sanarwa.
Anan akwai matakai guda uku masu sauri don bincika wanda ke son TikTok ta amfani da PC/Desktop:
Mataki 1: Kaddamar da TikTok app akan PC ɗinku ko samun damar TikTok ta hanyar burauzar yanar gizo.
Mataki 2: Kusa da gunkin asusun da ke saman kusurwar dama, danna gunkin akwatin saƙo.
Mataki na 3: Zaɓi "Like"
Yadda ake ɓoye abubuwan da kuke so akan TikTok?
Samun ton na bidiyon da aka fi so suna bayyana akan bayanan martaba yana da daɗi. Kuna iya, duk da haka, fatan kiyaye sauran masu amfani daga lura da bidiyon da kuke so. Ana iya keɓance su ta yadda kai kaɗai za ka iya ganinsu.
Ga yadda kuke yi:
Mataki 1: Buɗe TikTok App
Mataki 2: A cikin ƙananan kusurwar dama, zaɓi alamar Bayanan martaba

Mataki na 3: Matsa layukan kwance uku a saman ƙarshen dama

Mataki na 4: Zaɓi Saituna da keɓantawa> keɓantawa

Mataki 5: Nemo sashin hulɗa ta gungura ƙasa. Matsa "Bidiyon da ake so"

Mataki na 6: Zaɓi zaɓin "Ni kaɗai" daga ƙarƙashin shafin "Wane ne zai iya kallon bidiyon da kuke so"

Yadda ake samun ƙarin abubuwan so akan TikTok?
Tun da TikTok likes ma'aunin tasiri ne da shahara, suna da mahimmanci.
Mutanen da ke karɓar sha'awa da yawa akan abubuwan da suka rubuta suna da yuwuwar wasu masu amfani su lura da su, wanda ke haɓaka bin TikTok ɗin su kuma yana faɗaɗa masu sauraro don abubuwan su.
Anan akwai hanyoyi guda 5 da aka gwada da gwada don haɓaka abubuwan da kuke so na TikTok:
1. Yi Amfani da Hashtags
Hanya mafi kyau don samun masu kallo don ganin bidiyo na TikTok ita ce ta hashtags. Suna sauƙaƙe rarraba abun ciki kuma suna taimaka wa masu amfani wajen gano abin da suke nema.
Kuna iya tabbatar da cewa bidiyon ku ya bayyana a cikin binciken da ya dace kuma ku sami ƙarin so ta amfani da hashtags masu dacewa.

2. Haɓaka Canje-canje akan TikTok
A kan TikTok, al'amuran suna canzawa rapidly, don haka ku yi amfani da su da wuri-wuri. Hanya mafi girma don cimma wannan ita ce samar da abun ciki wanda, yayin da yake kiyaye murya da ainihin alamar ku, yana nuna yanayin da ake ciki. Wannan zai goyi bayan kiyaye dacewa da sa hannun masu sauraron abun cikin ku.
Don haɓaka isar ku da abubuwan da kuke so, kuna iya aiki tare da masu tasiri ko yin ƙalubale game da yanayin.
3. Zaɓi Lokaci Mai Kyau don Bugawa
Lokaci yana da mahimmanci yayin ƙoƙarin ƙara yawan ku TikTok likes count. Don haɓaka adadin hulɗa tare da abun cikin ku, dole ne ku aika a lokutan da suka dace. Lokacin da TikTok ya fi kowa aiki, shine lokacin da yakamata kuyi post don samun mafi yawan ra'ayoyi da isa.
4. Gane TikTok Algorithm
Sanin TikTok algorithm yana da mahimmanci ga nasara akan dandamali. Nazarin TikTok na iya taimaka muku ƙarin koyo game da haɗin gwiwar TikTok ta hanyar ba ku bayani game da yadda masu amfani ke shiga cikin abubuwan ku. Fahimtar TikTok algorithm zai taimaka muku ƙirƙirar tsari don isa ga masu sauraron ku masu kyau da haɓaka abubuwan so da mabiyan ku.
5. Buga akai-akai
Bugawa akai-akai zai taimaka muku haɓaka mai biyo baya da haɓaka haɗin gwiwar bidiyo. Tsara adadin bidiyon da kuke son sakawa kowane mako da ƙirƙirar jadawalin lokaci don kanku yana da mahimmanci ga wannan.
A cikin Abinci
Masu amfani suna jan hankalin masu amfani zuwa ga sanannun asusu, don haka samun ɗimbin abubuwan so na iya taimakawa abubuwan da kuke ciki su fito sosai a idanun masu yiwuwa. masu tallafawa da abokan tarayya.
Sa ido sosai wanda ke son TikTok ɗinku zai taimaka muku fahimtar TikTok algorithm, tsara abubuwan da kuke so a nan gaba, da isa ga masu sauraron ku. Matakan da aka ambata a sama hanya ce mai sauri da mara kyau don bincika wanda ke son bidiyon TikTok ɗin ku.
Predis.ai babban kayan aiki ne don kera jan hankali da shigar da bidiyon TikTok don haɓaka abubuwan so da haɓaka isar ku. Algorithms na AI na ci gaba suna ƙirƙirar samfuran keɓaɓɓun samfuran waɗanda aka keɓance don haɓaka bidiyon TikTok, suna rufe nau'ikan nau'ikan nau'ikan rawa, wasan ban dariya, DIY, ƙalubale, da ƙari.
Ƙirƙirar free account kuma fara ƙirƙirar yau!
Kuna iya kuma so,
TikTok yana ci gaba da nuna bidiyo iri ɗaya? An warware.















