Bari mu koyi game da Twitter Ad Girman A yau!
Kafofin watsa labarun sun yi nisa daga manufarsu ta farko a matsayin hanyar sadarwa don raba hotuna da saduwa da abokai. A halin yanzu kayan aikin talla ne mai ƙarfi.
Idan aka yi amfani da shi yadda ya kamata, tallace-tallacen kafofin watsa labarun yana ba da tushe don fahimtar abokan cinikin kasuwanci, inganta haɗin gwiwar abokin ciniki, da haɓaka tallace-tallace. Tallace-tallacen kafofin watsa labarun na iya taimakawa ko dai haɓaka alama ko lalata ta.
Duk da haka, ba duk dandamali na kafofin watsa labarun ke ba da damar tallace-tallace iri ɗaya ba. Kowane dandali ya kebanta da halayensa; zama roƙon gani na Instagram, ƙwararrun ƙwararrun cibiyar sadarwar Linkedin, ko tasirin kwayar cutar TikTok.
A cikin wannan shimfidar wuri na dijital, masu kasuwancin kafofin watsa labarun suna buƙatar sani da kuma amfani da cikakkiyar damar waɗannan dandamali don tallata samfuransu da samfuran su.
Twitter a matsayin Kayayyakin Talla: Bayani
Twitter dandamali ne mai ƙarfi, musamman don buga tunanin mutum azaman gajeriyar saƙo a cikin iyakar haruffa 280. Ko da yake ba shi da sha'awar gani na Facebook da Instagram, ya zana niche a cikin yankin dijital yayin da yake sauƙaƙe sadarwar lokaci-lokaci da kuma rinjayar maganganun jama'a. Kuna iya amfani da social media post janareta don sanya tunanin ku azaman tweets akan Twitter.
- Twitter yana da 619 miliyan masu amfani aiki kowane wata.
- 42% na manya Amurka tsakanin 18 zuwa 29 suna amfani da Twitter
Amma yaya kyau Twitter a matsayin kayan aikin talla?
Twitter ya yi fice a cikin hulɗar abokan ciniki kuma tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2006, ya canza zuwa kayan aikin talla mai inganci. Yana taimakawa ɗaukar samfuran kai tsaye zuwa ga masu sauraro da aka yi niyya. Tare da jagorar Girman Ad na Twitter na yau, za mu sami ƙarin koyo da yawa. Ku ci gaba da saurare!
Me yasa Tallace-tallacen Twitter?
Ga dalilin da ya sa tallan samfuran ku akan Twitter yana da mahimmanci.
- Tallace-tallacen Twitter suna da a 40% mafi kyawun dawowa akan zuba jari (ROI) fiye da sauran dandamali na kafofin watsa labarun.
- Bayyanawa ga tallace-tallacen X yana haifar da haɓaka haɓakawa na 153% bayan juyawa.
- Twitter ya ƙare 535 miliyan masu amfani da ke aiki kowane wata a duniya.
- Twitter yana daya daga cikin saman 5 shahararrun dandamalin kafofin watsa labarun a Amurka.
- An ce masu amfani za su ware kashi 26% na karin lokacin kallon tallace-tallace akan Twitter.
- Fiye da kashi 67% na kamfanonin B2B suna amfani da Twitter don dalilai na talla.
- Haɗin kai na tallan Twitter ya sami ƙaruwa da kashi 26%.
- Tallace-tallacen da ke da hashtags da emojis sun sami mafi kyawun haɗin gwiwa.
A cikin wannan rukunin yanar gizon, za mu fahimci nau'ikan tallan Twitter daban-daban da takamaiman girman su, da ƙayyadaddun bayanai.
Nau'in Tallace-tallacen Twitter- Girman Tallan Twitter da Takaddun bayanai
Idan ya zo ga talla akan Twitter, yana da mahimmanci don samun mafi kyawun tsarin talla da girman don samun sakamako mafi kyau. Tare da nau'ikan talla daban-daban waɗanda ke ba da hanyoyi na musamman na haɗa masu amfani, kowane tsari yana ƙunshe da takamaiman girma da tabarau waɗanda zasu taimaka abun cikin ku yayi sauri da kyau. Ko kuna haɓaka hoto ɗaya, raba bidiyo, ko amfani da tallan Hindola don duba samfuran da yawa, yana da mahimmanci ku fahimci girman tallan Twitter daban-daban da ƙayyadaddun bayanai. Waɗannan sifofin kuma za su iya yin tasiri ga gaba ɗaya Ƙayyadewa dabara ta hanyar tantance matakan haɗin kai da yuwuwar juyawa.
- Yin amfani da tsarin talla na Twitter uku ko fiye yana ƙara wayar da kan yaƙin neman zaɓe da kashi 20% da sayan niyya da kashi 7%. Anan akwai nau'ikan tallan Twitter daban-daban don amfani da su a cikin yakin tallan ku.
- Twitter yana ba da tsarin talla da yawa. Ka tuna bin ƙa'idodin girman tallan Twitter da ƙayyadaddun bayanai don tabbatar da an nuna tallan ku da kyau kuma ya cika burin kamfen ɗin tallanku.
- Yin amfani da tsarin talla na Twitter uku ko fiye yana ƙara wayar da kan kamfen ɗin ku ta 20% kuma siyan niyya da kashi 7%.
- Anan akwai nau'ikan tallan Twitter daban-daban don amfani da su a cikin yakin tallan ku.
Tallace-tallacen Twitter/X da aka Gabatar
Ana iya bambanta waɗannan tallace-tallacen ta kalmar "an inganta" a ƙasan tallan.
1.Twitter Plain Text Promotioned Tweet
Waɗannan suna kama da tweets na yau da kullun waɗanda kasuwancin ke amfani da su don sabuntawa akan tallace-tallace, sanarwa, ko tayi. Tweet ɗin rubutu ne kawai ba tare da hotuna ko bidiyo ba.
- Waɗannan suna bayyana azaman abun ciki da aka haɓaka a cikin ciyarwar masu sauraron ku.
- Hakanan ana iya ganin tallan ga mutanen da ba mabiyan ku ba idan sun fada cikin masu sauraron ku da aka yi niyya, suna ƙara yuwuwar sabbin masu sauraro.
- Kowa na iya sake rubutawa ko ba da amsa ga waɗannan tweets na inganta isar tallan.
Yaushe Ya Yi Amfani: Kuna iya amfani da wannan nau'in talla idan kun fara amfani da tallan Twitter kuma kuna son ƙara wayar da kan ku.
Bayanai: Matsakaicin haruffa 280- 23 don mahaɗin da 257 don rubutu.
2. Tweet Hoton Da Aka Gabatar da Twitter
Kasuwanci suna amfani da hotuna da rubutu don haɓaka samfura a cikin irin wannan tallan. Kuna iya ɗaukar hankalin masu sauraro tare da kyan gani mai inganci mai ban sha'awa wanda ya dace da tweet ɗin ku. 97% na masu amfani da X (Twitter) suna mayar da hankali kan abubuwan gani don talla.
Yaushe Ya Yi Amfani: Idan kana son nuna samfura da haɓaka haɗin gwiwar mai amfani da wayar da kai
Tallace-tallacen hoto iri biyar ne. Bari mu fahimci ƙayyadaddun bayanai na kowane nau'i a cikin wannan jagorar Girman Ad na Twitter.
Tallan Hotuna na tsaye
| siga | bayani dalla-dalla |
| Text | Haruffa 280 (haruffa 23 don hanyar haɗin gwiwa da 257 don tweet) |
| Nau'in fayil | JPEG ko PNG |
| file Size | 5MB |
| Girman Hotuna | 1200 x 1200 px (1: 1 al'amari rabo) 1200 x 628 px (1.91: 1 rabo) |
| Ra'ayin kallo | 1.91: 1 ko 1: 1 |
Tallan Hoto tare da Maɓallan Yanar Gizo
Ƙayyadaddun rubutu, rabon al'amari, girman fayil, da nau'in iri ɗaya ne da na tallace-tallace na tsaye.
| siga | bayani dalla-dalla |
| Girman Hotuna | 800 x 418 px (1.91: 1 al'amari rabo) 800 x 800 px (1:1 al'amari rabo) |
| Rubutun Taken Yanar Gizo | 70 rubutun |
| URL | yakamata a fara da http:// ko https:// |
Tallan Hoto tare da Maɓallan App
Rubutun, girman hoton, girman fayil, da nau'in da yanayin yanayin suna kama da tallan hoto tare da maɓallan gidan yanar gizo. Takaddun bayanai da ke canza wannan nau'in talla sune;
| siga | bayani dalla-dalla |
| Rubutun Taken App | 200 rubutun |
| Kira zuwa Action | PlayInstallOpenBookShopConnectOrder |
Tallan Hoto tare da Maɓallan Taɗi
Rubutun, girman fayil, da nau'in suna kama da tallan hoto tare da maɓallan gidan yanar gizo.
- Girman hoto: 800 x 418 px
- Matsayin dabi'un: 1.91:1
Ƙididdiga don katunan tattaunawa lokacin da ya bayyana kamar;
- A tweet: Ya kamata ya zama haruffa 280 tare da rubutun hashtag mai haruffa 21
- Tweet mai amfani da aka riga aka ƙirƙira: Rubutun tweet 250 da kanun haruffa 23. Wannan yana bayyana bayan mai amfani ya danna CTA.
- Na gode Tweet bayan mai amfani ya sake yin tweet: Rubutun godiya da URL yakamata su kasance ƙasa da haruffa 23.
Tallace-tallacen Hoto tare da Zaɓe
Bi waɗannan ƙayyadaddun bayanai lokacin da kuke ƙirƙirar tallan hoto tare da jefa ƙuri'a.
- Zaɓuɓɓukan jefa ƙuri'a: ƙirƙirar zaɓuɓɓukan al'ada 2-4
- Rubutun zabe: Haruffa 25 a kowace zabe
- Tsawon lokacin kada kuri'a: Kuna iya duba jefa kuri'a na mintuna 5 zuwa kwanaki 7 daga ranar ƙirƙirar tweet.
3. Twitter inganta GIF Tweet
Sanya tweet ɗinku su yi fice tare da gajeriyar raye-rayen madauki wanda ke nuna samfur ko sabis ɗin ku. Tabbatar cewa GIF yayi gajere don ɗaukar sha'awar masu sauraro.
Idan kuna mamakin yadda ake ƙirƙirar GIF daga bidiyon da ake da su, to duba shafin mu akan yadda ake canza bidiyo zuwa GIF.

Yaushe Ya Yi Amfani: Ana iya amfani da wannan tsarin talla don sanya abun cikin ku mai ban sha'awa ko nuna alamar ku.
| siga | bayani dalla-dalla |
| Text | 280 rubutun |
| Nau'in fayil | PNG, JPEG, GIF. Babu fayilolin BMP ko TIFF |
| file Size | 15MB akan twitter.com 3MB akan talla.twitter.com |
| Girman Hotuna | 600x335 pixels |
| Ra'ayin kallo | 16:9 |
4. Tallace-tallacen Carousel X/Twitter
Wani lokaci za ku iya jin cewa hoto ɗaya ko bidiyo ba zai wadatar don haɓaka samfuran ku ba. Kuna iya amfani da fasalin tallan carousel kuma ku ba da labarin ku ga masu sauraron ku a cikin mafi girman hotuna ko bidiyoyi 6. Yi amfani da AI mai kuzari Twitter Carousel Ad Maker don canza tweets ɗin ku zuwa kyawawan tallan carousel a cikin daƙiƙa.

Yaushe Ya Yi Amfani: Wannan shine mafi kyawun zaɓi idan kuna da samfuran da yawa don nunawa. Kuna iya zaɓar tsakanin gidan yanar gizo ko tallan carousel na tushen app.
Abubuwan da aka keɓance don tallan carousel sune:
| siga | bayani dalla-dalla |
| Girman Hotuna | 800 x 418 px (1.91: 1 al'amari rabo) 800 x 800 px (1: 1 rabo) |
| Girman Bidiyo | 800 x 450 px (16: 9 al'amari rabo) 800 x 800 px (1: 1 rabo) |
| Ra'ayin kallo | Hoto- 1.91: 1 ko 1: 1 Bidiyo- 16: 9 ko 1: 1 |
| link | Zai iya bambanta daga 1 zuwa 6 dangane da carousels na makoma guda ɗaya ko da yawa |
| Tsawon Take | Yanar Gizo Carousels: 70 rubutun App Carousels: iyakar haruffa 200 |
| URL | yakamata a fara da http:// ko https:// (don gidan yanar gizon carousel kawai) |
| CTA | Zaɓi daga Kunna, Shigarwa, Buɗewa, Littattafai, Siyayya, Haɗa, da Oda (don carousels kawai) |
5. Tallan Bidiyo na X ko Twitter
Tallace-tallacen bidiyo sune nau'in talla mafi ɗaukar hankali akan kowace kafofin watsa labarun. Kayan aiki ne na gani don haɓaka zirga-zirga zuwa gidan yanar gizonku ko app ɗin ku. Waɗannan suna nunawa tare da alamar da aka haɓaka kuma zaku iya haɗa sauti da abubuwan gani don nuna nunin samfuri, teaser, ko labarin alama.

Yaushe Ya Yi Amfani: Yi amfani da wannan lokacin da kuke buƙatar ƙarin lokaci fiye da GIF don nuna samfurin ku.
| siga | bayani dalla-dalla |
| Text | Haruffa 280 (257+23 don hanyar haɗin gwiwa) |
| Nau'in Fayil na Bidiyo da Girman | MP4 ko MOV na matsakaicin 1 GB |
| Girman Bidiyo | Tallace-tallacen Bidiyo na tsaye-1200X1200 pixels (1:1)1920X1080 pixels (16:9)Tare da Maɓalli da Zaɓe- 800X450 (16:9 rabon al'amari) |
| Yawan Bidiyo | Matsakaicin mintuna 2 da sakan 20 |
| Bidiyon Bidiyo | 6,000k akan 1080p5,000k akan 720p |
| Zaɓuɓɓukan jefa ƙuri'a | rumfunan zabe 2 zuwa 4 tare da zabin 2 zuwa 4 a kowace rumfar zabe |
| frame Rate | 29.97 Frames a sakan daya (FPS) ko 30FPS |
| thumbnail | PNG ko JPEG na girman 5 MB |
| Rufewa | Bidiyo ƙasa da daƙiƙa 60 |
| Logo | A cikin kusurwar hannun hagu na sama |
| Captions | Rufaffiyar taken rubutu da rufin rubutu |
Tallan Bidiyo tare da Maɓallin App
Taken app bai kamata ya wuce haruffa 200 ba.
Tallan Bidiyo tare da Maɓallin Taɗi
Kuna buƙatar bin waɗannan jagororin don nau'ikan katunan tattaunawa daban-daban.
| type | Ƙayyadaddun bayanai |
| Katin Tattaunawa | Tweet - tsakanin haruffa 280Hashtag a cikin 21 |
| Tweet mai amfani da aka riga aka yi jama'a | Kanun labarai -23 haruffa |
| Na gode Tweet | Tweet da URL sune haruffa 23 kowanne |
Tallan Bidiyo tare da Maɓallan Yanar Gizo
Tsawon taken gidan yanar gizon yakamata ya zama matsakaicin haruffa 70.
Tallace-tallacen Bidiyo na Twitter tare da Zaɓe
Kuna iya samun amsoshi 2 zuwa 4 na kowane zaɓe. Kowane kwafin zabe shine matsakaicin haruffa 25. Ana iya ganin zaben na tsawon mintuna 5 kuma iyakar kwanaki 7.
6. Twitter Moments Ad
Shin kuna neman mafi tsayin nau'in talla kuma ba kwa son a iyakance ku zuwa haruffa 280? Sannan tallar Moments cikakke ne a gare ku. Yana da jerin hadedde tweets.
A cikin wannan tsarin talla mai ƙarfi, zaku iya zaɓar da haɗa wasu daga cikin abubuwan da kuka fi so a cikin tweet ɗin da kuka fi so a cikin lokaci guda wanda ke samun goyan baya ta hanyar sharhi kai tsaye. Kuna iya amfani da hotuna da bidiyo tare ta wannan tsari don ba da labari da haɓaka labarin kasuwancin ku.
Yaushe Ya Yi Amfani: Kuna iya amfani da wannan tallan don bayyana ra'ayoyinku akan batutuwa masu tasowa ko haɓaka alamar ku tare da tweets masu nishadantarwa masu alaƙa.
Tweet na iya wuce haruffa 280.
7. Twitter ko X Amplify Talla
Kuna daidaita tallan ku tare da abun ciki na bidiyo daga masu wallafe-wallafen da suka dace waɗanda masu sauraron ku suka riga suna kallo.
Amplify Pre Roll
A cikin wannan tallan haɓakawa, masu sauraron ku suna ganin bidiyo mai tasowa kafin fara bidiyon ku.
| siga | bayani dalla-dalla |
| file Size | Matsakaicin 1 GB |
| Tsawon Bidiyo | Tsawon da aka ba da shawarar shine daƙiƙa 15 Mafi girman shine mintuna 2 da sakan 20 |
| Nau'in fayil | MP4 ko MOV |
| Ra'ayin kallo | 1:1 |
| Girman Bidiyo | 1200x1200 pixels |
| Tsawon Rubutu | 280 rubutun |
| frame Rate | 29.97 Frames a sakan daya (FPS) ko 30FPS |
| thumbnail | PNG ko JPEG na girman 5 MB |
| Rufewa | Bidiyo ƙasa da daƙiƙa 60 |
| Logo | A cikin kusurwar hannun hagu na sama |
| Captions | Rufaffiyar taken rubutu da rufin rubutu |
| Bidiyon Bidiyo | 6,000k akan 1080p5,000k akan 720p |
| saka alama | A cikin kusurwar hannun hagu na sama |
X Amplify Tallafawa
Wannan nau'in talla shine tallafi ɗaya-zuwa ɗaya tare da mawallafi guda ɗaya inda zaku iya ɗaukar nauyin babban taron ko nuni.
| siga | bayani dalla-dalla |
| file Size | Matsakaicin 1 GB |
| Lengitan Bidiyo | 6 seconds |
| Nau'in fayil | MP4 ko MOV |
| Ra'ayin kallo | 1: 1 ko 16: 9 |
| Girman Bidiyo | 1200X1200 pixels Mafi ƙarancin shine 600X600 (1: 1) Mafi ƙarancin 640X360 (16:9) |
| saka alama | A cikin kusurwar hannun hagu na sama |
| Captions | Rufaffiyar taken rubutu da rufin rubutu |
8. X Live Ads
Waɗannan tallace-tallacen suna taimaka muku haɓaka abubuwan da suka faru kai tsaye da ƙaddamar da samfur a cikin ainihin-lokaci. Kuna iya ɗaukar nauyin abubuwan da suka faru kai tsaye ko tallata mahimman lokutan alamarku ga masu sauraron ku. Waɗannan abubuwan da suka faru na raye-raye suna haifar da ƙwanƙwasa a kusa da samfur ɗinku ko alamarku yana sauƙaƙa fara tattaunawa da haɓaka juzu'i.

| siga | bayani dalla-dalla |
| Rubutun Shafi | 280 rubutun |
| Carousel Live ad | mafi girman hotuna ko bidiyoyi 5 |
| Timeline Tweet | Tweet takamaiman sharuddan biyar |
| Resolution | 1280X720 (An shawarta) 1920X1080 (Mafi girman) |
| Tsawon Bidiyo | 6 seconds ko .asa da |
| Nau'in Bidiyo | MP4 ko MOV |
| Ra'ayin kallo | 16:9 ko 1:1 (an bada shawarar) |
| URL (na zaɓi) | ya kamata a fara da http:// ko https:// |
| Alamar alama / Logo | Nagari |
| Captions | Rufaffiyar taken rubutu da rufin rubutu |

9. Girman Talla na X/Twitter don Abubuwan da aka Samar
Siffar alamar da ke cikin tallan Twitter yana ba kamfanoni damar yin hulɗa tare da masu amfani.
Nau'in Hashtag
Wannan fasalin yana ba kasuwanci damar ƙara emoji zuwa kowane hashtags guda biyar kuma ana nuna wannan ta atomatik lokacin da kasuwancin ke amfani da hashtag.
| siga | Ƙayyadaddun bayanai |
| Zane Emoji | 72X72 pixels amma ya kamata a gani a 16X16 |
| hashtag | Kada ya wuce ambaton 250 akan X a cikin kwanaki 30 da suka gabata |
Sanarwa Masu Alama
Waɗannan sanarwar suna taimaka wa 'yan kasuwa su aika ta atomatik @ ambaci tweets ga masu amfani waɗanda suka zaɓi wannan. Akwai nau'ikan sanarwar sanarwa iri uku. Kuna iya zaɓar wa kowa.
- Sanarwa da aka tsara: Sanarwa ta shiga nan take da sanarwa guda ɗaya da aka tsara
- Sanarwa Biyan Kuɗi: Sanarwa ta shiga nan take tare da tweets na sanarwa da yawa da aka tsara.
- Sanarwa Nan take: Sanarwa ta shiga nan take
CTA Tweet shine farkon tweet daga kasuwancin da mutane suka shiga don sanarwar. Kasuwancin ku na iya amfani da kowane tsarin talla don CTA da sanarwa.
10. X ko Twitter Suna Karɓar Talla
Ana sanya waɗannan tallace-tallace a saman jerin lokaci ko a cikin sassan bincike na Twitter. Wadannan iri biyu ne.
Lokacin ɗaukar lokaci
Kamar yadda sunan ke nuna waɗannan tallace-tallacen suna ɗaukar lokaci na mai amfani. Waɗannan su ne tallace-tallace na farko da mai amfani ya gani lokacin da suka buɗe X. Waɗannan nau'ikan jeri suna haɓaka hangen nesa mai amfani kuma suna taimakawa wajen ɗaukar hankalinsu. Kuna iya amfani da tsarin talla daban-daban tare da ƙayyadaddun su don wannan jeri.
Trend Takeover da Trend Takeover +
Akwai nau'ikan tallace-tallacen da ake ɗauka na al'ada guda biyu, waɗanda aka sani da farko da Tallace-tallacen Tallace-tallacen Trend Spotlight. Kuna buga tallan ɗaukar hoto tare da mafi kyawun saƙon Twitter. Kuna iya ganin waɗannan tallace-tallacen a cikin sashin "Abin da ke faruwa" da "Bincike" shafin. Trend Takeover X/Twitter girman talla;
| siga | Ƙayyadaddun bayanai |
| hashtag | max 20 haruffa |
| Bayanin Trend | max 70 haruffa |
A cikin Trend Takeover+ zaku iya ƙara hotuna masu zurfafawa, GIFs, ko bidiyoyi zuwa wurin da ke faruwa.
| siga | Ƙayyadaddun bayanai |
| hashtag | 16 rubutun |
| description | 30 rubutun |
| Nau'in fayil | PNG, JPEG, GIF, da MP4 |
| file Size | 5 MB (hotuna) 15 MB (GIF) |
| Ra'ayin kallo | 16:9 |
11. Tallace-tallacen Mabiya Twitter
Tallace-tallacen masu biyo baya an yi su ne don wayar da kan jama'a da ƙarfafa sabbin masu amfani su zama mabiya. Babban aikin waɗannan tallace-tallacen shine sanya asusun Twitter na alamar ku a cikin tsarin lokaci mai amfani ko a cikin "Wanda za a Bi akwatuna".
Kwafin rubutun yakamata ya zama matsakaicin haruffa 280.
12. Tallace-tallacen Samfuri mai ƙarfi
Waɗannan tallace-tallacen suna nuna wa mai amfani samfurin da suka fi dacewa su saya yana taimakawa wajen ƙara farashin kowane sayan da ROI na talla. Twitter Pixel ko Juyawa API sharadi ne na wannan tallan.
Shin kun shaku da waɗannan ƙayyadaddun bayanai da ka'idojin girman talla na Twitter bi? Kar ku damu! Yi amfani da kayan aikin AI masu ƙarfi kamar su Mai yin tallan Twitter don ƙirƙirar tallace-tallace masu ban sha'awa ba tare da wahala ba.
Yanzu da kun san nau'ikan tallace-tallacen Twitter daban-daban tare da ƙayyadaddun su bari mu taimaka muku ƙirƙirar tallan Twitter na farko.
13. Katin bidiyo
Katin bidiyo yana ba ku damar ƙara bidiyo tare da hanyar haɗin da za a iya dannawa wanda ke jagorantar masu amfani zuwa rukunin yanar gizon ku. Wannan tsari yana da kyau don tallan samfuran, ayyuka, ko kayan aiki yayin tuki zirga-zirga akan rukunin yanar gizon ku. Bidiyon yana ɗaukar ido kuma yana ba masu amfani da samfoti na abin da za su jira lokacin danna hanyar haɗin.
- Girman da aka Shawarar: 1920 x 1080 pixels (tsarin ƙasa)
- Rabo ta: 16: 9
- Matsakaicin girman fayil: 1 GB
- Tsarin fayil yana goyan bayan: MP4, fim
- CTA (Kira zuwa mataki): maɓallin CTA na al'ada wanda ke haɗi zuwa rukunin yanar gizon ku
- Katunan katin bidiyo cikakke ne ga kamfanoni waɗanda suka dace da masu amfani da ke kewaye da su kuma suna jagorantar su akan shafi na gaba ko shafin samfur tare da dannawa ɗaya.
14. Katin shafin hoto
Katin gidan yanar gizon hoto yana haɗa hoto mai inganci tare da hanyar haɗi zuwa rukunin yanar gizon ku. Wannan tsarin yana da kyau idan kuna son duba samfur, sabis ko yaƙin neman zaɓe a cikin sauƙi, kyawu mai kyan gani. Hoton yana aiki azaman wurin taro, yayin da hanyar haɗin ke taimakawa kammala ƙarin bayani akan rukunin yanar gizonku ko siyayya.
- Girman da aka Shawarar: 800 x 418 pixels (tsarin ƙasa)
- Rabo ta: 1.91: 1
- Matsakaicin girman fayil: 3MB
- Tsarin fayil yana goyan bayan: JPG, PNG
- CTA (Kira zuwa mataki): maɓallin CTA na al'ada wanda ke haɗi zuwa rukunin yanar gizon ku
- Katunan hoto kai tsaye kuma suna da tasiri don haɗawa da juyawa tare da ƙaramar hayaniya.
15. Katin bidiyo
Katin bidiyo tsarin talla ne tare da bidiyo tare da hanyar haɗi don saukar da app ɗin ku. Wannan cikakke ne ga kamfanoni waɗanda ke ƙarfafa aikace-aikacen wayar hannu kuma suna ƙarfafa masu amfani don ɗaukar mataki ta hanyar shigar da shi. Bidiyon yana haskaka mafi mahimman fasali ko fa'idodin ƙa'idar, yayin da CTA ke gudanar da masu amfani a cikin App Store don saukewa.
- Girman da aka Shawarar: 1920 x 1080 pixels (tsarin ƙasa)
- Rabo ta: 16: 9
- Matsakaicin girman fayil: 1 GB
- Tsarin fayil yana goyan bayan: MP4, fim
- CTA (Kira zuwa Aiki): hanyar haɗi don saukar da app ɗin ku daga Google Play ko Store Store
- Katunan bidiyo hanya ce mai kyau don gani da gani don shigar da app ɗinku cikin rayuwa kuma ya ba masu amfani babbar hanyar saukar da shi.
16. Katin aikace-aikacen hoto
Katin Hotuna -app yana amfani da hoto da maɓallin CTA don ƙarfafa masu amfani don sauke app ɗin ku. Tsari ne mai tsabta, mai sauƙi wanda ke riƙe app ɗin ku gaba da tsakiya, yayin da hoton ke ƙarfafa roƙo. Wannan katin yana da tasiri lokacin da kake son jawo hankali da shigar da app ba tare da mamaye mai amfani da abu mai yawa ba.
- Girman da aka Shawarar: 800 x 418 pixels (tsarin ƙasa)
- Rabo ta: 1.91: 1
- Matsakaicin girman fayil: 3MB
- Tsarin fayil yana goyan bayan: JPG, PNG
- CTA (Kira zuwa Aiki): hanyar haɗi don saukar da app ɗin ku daga Google Play ko Store Store
- Ka'idodin hoto suna da kyau ga kamfanonin da aka mayar da hankali kan yaƙin neman zaɓe, wanda ke ba masu amfani hanya mai sauƙi amma mai ƙarfi don ɗaukar mataki.
17. Video Direct Message Card
Katin saƙon bidiyo kai tsaye yana ba ka damar aika bidiyo kai tsaye zuwa akwatin saƙon mai amfani akan Twitter. Wannan tsari yana da kyau sosai don yin ɗaiɗaikun haɗin kai ɗaya-ko-a-a. Kuna iya amfani da shi don raba demo samfurin, kayan talla ko mafi kusanci kuma kai tsaye tare da masu sauraro. Bidiyo yana jan hankali ta hanyar ba da damar yin hulɗa mai zurfi.
- Girman da aka Shawarar: 1920 x 1080 pixels (tsarin ƙasa)
- Rabo ta: 16: 9
- Matsakaicin girman fayil: 1 GB
- Tsarin fayil yana goyan bayan: MP4, fim
- CTA (Kira zuwa mataki): Madadin rubutu ko hanyar haɗi za a iya haɗawa cikin saƙon
Katin saƙon kai tsaye na Bidiyo cikakke ne ga kamfanoni waɗanda ke kallon haɗin kai tare da abokan ciniki ko jagora ta hanyar abun ciki na bidiyo.
18. Katin Saƙon Kai tsaye na Hoto
Katin saƙon kai tsaye na hoto yana ba ka damar aika hoto tare da hanyoyin haɗin kai kai tsaye ko rubutu zuwa akwatin saƙo na mai amfani. Yana da kyau don tallata mutum ɗaya, sabuntawa ko tayi ba tare da raba hankalin jama'a ba. Kamar sigar bidiyo, wannan tsari yana sauƙaƙe sadarwa kai tsaye kuma yana iya haɓaka sadaukarwa don kasancewa ɗaya da keɓantacce.
- Girman da aka Shawarar: 800 x 418 pixels (tsarin ƙasa)
- Rabo ta: 1.91: 1
- Matsakaicin girman fayil: 3MB
- Tsarin fayil yana goyan bayan: JPG, PNG
- CTA (Kira zuwa mataki): Madadin rubutu ko hanyar haɗi za a iya haɗawa cikin saƙon
Katunan saƙon hoto kai tsaye da gangan, gani yana aiki da kyau don isa ga kowane masu amfani da kaya masu kayatarwa waɗanda ke magana da su kai tsaye.
Yadda Ake Farawa da Tallace-tallacen Twitter?
Anan ga matakan da zaku bi don ƙirƙirar tallan Twitter. Za a iya samun bambance-bambancen yanki a cikin zaɓuɓɓukan amma matakan sun kasance iri ɗaya.
1. Shiga zuwa asusunka na X
Shiga cikin asusun Twitter ɗin ku kuma zaɓi tallace-tallace daga menu.

2. Zabi Burinku
Kuna iya zaɓar mafi kyawun kasuwancin ku daga zaɓuɓɓuka huɗu da ke akwai.

3. Ƙirƙiri Ad
Kuna ƙirƙirar tallan ku a wannan matakin. Zaɓuɓɓukan ƙirƙirar tallan ku na iya bambanta dangane da manufar da aka zaɓa. Kuna iya ƙara abubuwan da kuka fi so na kafofin watsa labarai da kuma samfoti yadda tallan ku zai kasance akan allo ɗaya.

4. Tabbatar da Saitunanku
Ƙara bayanan kasuwancin ku kuma zaɓi abubuwan da ake buƙata, fasalulluka, kasafin kuɗi, da jadawalin. A ƙarshe, ƙara bayanin katin kuɗin ku. Ba za a caje ku ba sai kun ƙaddamar da yakin ku.
Idan kun gama tare da ƙayyadaddun tallan ku danna Kamfen Ƙaddamarwa. Kuma tallanku yanzu yana kan Twitter.
Nawa Ne Kudin Tallace-tallacen Twitter?
Twitter yana amfani da tsarin gwanjo tare da zaɓuɓɓuka uku- atomatik, matsakaicin, da manufa.
- Na'urar atomatik: Twitter yana sarrafa tsari kuma yana ba da mafi ƙarancin adadin a cikin kasafin kuɗin ku.
- Matsakaici: Yana aiki da kyau ga gogaggun dillalai waɗanda ke faɗi adadin da suke so su biya don kowane aikin da za a iya biya.
- Target: Kuna faɗin tayin da kuke son biya don aikin da ake biya.
Babu ƙayyadaddun farashin tallace-tallace akan Twitter. Masu tallace-tallacen sun yi tayin adawa da juna don buga tallan tallan su don masu sauraro da aka yi niyya. Nau'in tayin da girman masu sauraro da aka yi niyya suna ƙayyade farashin talla. Masu tallace-tallacen da suke da mafi girman tayi suna samun gudanar da tallace-tallacen su akan dandamali.
Akwai zaɓuɓɓukan talla guda uku- tweets da aka haɓaka, asusun talla, da abubuwan haɓakawa.
- Tweets da aka haɓaka: $0.50 zuwa $2/aiki
- Ƙimar Asusun Talla: $2 zuwa $4/bi
- Abubuwan Ci gaba: $ 200,000 / rana

Kammalawa
Kamar yadda Twitter ke ci gaba da haɓakawa, haka yakamata dabarun tallan ku. Ci gaba da sabuntawa tare da ƙayyadaddun girman tallan talla na Twitter yana da mahimmanci don mafi girman sa hannun masu sauraro da cimma burin kasuwancin ku.
Tallace-tallacen Twitter sun kawo sauyi kan tallace-tallacen da ake biya tun lokacin da aka kafa su a cikin 2010. Ba kamar tallace-tallacen da ake biya na gargajiya ba, tallace-tallacen Twitter sun bi hanyar da ba ta dace ba da kuma nuna tallace-tallacen da mai amfani zai iya mu'amala da su. Waɗannan tallace-tallacen suna da tsada sosai idan aka kwatanta da sauran tashoshi na tallace-tallace na kafofin watsa labarun kuma sun zama muhimmin sashi na kowane dabarun kasuwancin e-commerce.
Sha'awar gani ga mai amfani a cikin daƙiƙa yana da mahimmanci kuma madaidaicin girman tallan Twitter da ƙayyadaddun bayanai.
Yi amfani da ikon AI don ƙirƙirar tallace-tallacen Twitter masu inganci don haɓaka kasuwancin ku da cimma burin tallan ku. Shiga zuwa Predis.ai, Kayan aikin watsa labarun da aka yi amfani da AI don ƙirƙira da samar da abun ciki na kafofin watsa labarun da kuka zaɓa. Shiga zuwa Predis da kuma ƙirƙirar free account yau. Gwada fitar da fadi da kewayon free Kayan aikin AI da ƙirƙirar sabon abun ciki tare da kowane dannawa.
Tambayoyin da
1. Menene girman tallan Twitter?
Girman tallan Twitter yana nufin girman shawarar da aka ba da shawarar da ƙayyadaddun fayiloli don hotuna da bidiyoyin da aka yi amfani da su a tallace-tallace don tabbatar da ingantaccen nuni da inganci mai kyau.
2. Ta yaya zan zaɓi tsarin talla na Twitter daidai don kasuwancina?
Ya dogara da burin ku. Yi amfani da Katin Gidan Yanar Gizon Hoto/Video don zirga-zirga, Katin App don shigar da app, da gwaji don ganin abin da ya fi aiki.
3. Zan iya amfani da GIF ko wasu kafofin watsa labarai a tallan Twitter?
Ee, zaku iya amfani da GIF, bidiyo, da hotuna a cikin tallan Twitter, muddin sun cika buƙatun girman dandamali.
4. Menene matsakaicin girman fayil don tallan hoton Twitter?
Girman fayil ɗin max shine 5MB don hotuna da kuma 1GB don bidiyo.
5. Menene amfanin amfani da tallan bidiyo na Twitter?
Tallace-tallacen bidiyo suna ɗaukar ƙarin hankali kuma suna taimakawa haɓaka wayar da kai, ba ku damar ba da labari da baje kolin samfuran yadda ya kamata.
6. Zan iya canza girman tallan Twitter dina da zarar an buga su?
A'a, da zarar talla yana raye, ba za ku iya canza girmansa ba. Kuna buƙatar sharewa da sake ɗora tallan tare da madaidaitan ma'auni.
Abinda ke ciki,
Girman Bidiyo na Twitter Guide
















